Habari na Matukio

Pata taarifa za hivi karibuni, picha za matukio na tangazo la shughuli mbalimbali.

Matukio ya Hivi Karibuni

Baki na habari mpya kuhusu shughuli na maendeleo ya chama chako. Bofya kichwa cha habari kusoma zaidi.

06 Feb 2026 Huduma kwa Jamii
TAZAMA SACCOS
TAZAMA SACCOS Kuitikia Wito wa Huduma kwa Jamii

Wanachama wa TAZAMA SACCOS wameonyesha upendo na ukarimu kupitia ziara ya kutoa msaada kwa kundi maalum lenye uhitaji. Timu yetu ilitembelea eneo la Vikindu, Mkuranga ambapo walitambua mahitaji ya msingi na kuwasilisha vifaa muhimu pamoja na chakula. Huu ni sehemu ya dhamira yetu ya kuwa chama kinachojali jamii.

Tazama Picha
18 Feb 2026 Matamanio ya Ibada
Uongozi
Matamanio ya Baraka kwa Wanachama (Kwaresima & Ramadhan)

Kadiri tunaingia kipindi cha ibada na mafungo, TAZAMA SACCOS inawatakia wanachama wetu wote baraka na amani. Tunawatakia kipindi cha Kwaresima na Ramadhan Kareem chenye baraka, kinacholeta amani moyoni na mafanikio katika maisha yenu ya kiroho na kimwili.

Soma Zaidi

Usikose Habari Muhimu

Jiunge na orodha yetu ya barua pepe kupata taarifa za hivi karibuni moja kwa moja.

Jiunge nasi